|
|
| ชื่อแบรนด์: | HONGQI |
| เลขรุ่น: | HQ40040 |
| MOQ: | 1,000pcs |
| ราคา: | สามารถต่อรองได้ |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 8-15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | l/c, d/a, t/t |
| สี | การใช้งาน |
|---|---|
| ฟิล์มสีเหลือง | เหมาะสำหรับผลิตภัณฑ์ทั่วไป (เช่น ผลิตภัณฑ์สายเคเบิล) |
| ฟิล์มสีดำ | เป็นที่นิยมสำหรับแอปพลิเคชันระดับไฮเอนด์หรือดูดซับแสง (เช่น รถยนต์ โทรศัพท์มือถือ จอแสดงผล LED) |
| ฟิล์มสีขาว | มีชั้นเคลือบสีขาวเพิ่มเติม เหมาะสำหรับผลิตภัณฑ์ที่ต้องการการสะท้อนแสง (เช่น โคมไฟ อุปกรณ์ทางการแพทย์) |
| ประเภทแผง | ตัวเลือกความหนา |
|---|---|
| Precision FPC แผงเดี่ยว | 18μm (0.5oz) หรือ 35μm (1oz) |
| Precision FPC แผงสองชั้น | 12μm (0.33oz), 18μm (0.5oz), หรือ 35μm (1oz) |
| Ordinary FPC แผงเดี่ยว | 18μm/25μm/35μm (1oz)/50μm |
| Ordinary FPC แผงสองชั้น | 18-25μm, 25-25μm, 35-35μm, หรือ 35-70μm |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
|
| ชื่อแบรนด์: | HONGQI |
| เลขรุ่น: | HQ40040 |
| MOQ: | 1,000pcs |
| ราคา: | สามารถต่อรองได้ |
| รายละเอียดการบรรจุ: | เต็มไปด้วยเคสกระดาษที่แข็งแกร่ง |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | l/c, d/a, t/t |
| สี | การใช้งาน |
|---|---|
| ฟิล์มสีเหลือง | เหมาะสำหรับผลิตภัณฑ์ทั่วไป (เช่น ผลิตภัณฑ์สายเคเบิล) |
| ฟิล์มสีดำ | เป็นที่นิยมสำหรับแอปพลิเคชันระดับไฮเอนด์หรือดูดซับแสง (เช่น รถยนต์ โทรศัพท์มือถือ จอแสดงผล LED) |
| ฟิล์มสีขาว | มีชั้นเคลือบสีขาวเพิ่มเติม เหมาะสำหรับผลิตภัณฑ์ที่ต้องการการสะท้อนแสง (เช่น โคมไฟ อุปกรณ์ทางการแพทย์) |
| ประเภทแผง | ตัวเลือกความหนา |
|---|---|
| Precision FPC แผงเดี่ยว | 18μm (0.5oz) หรือ 35μm (1oz) |
| Precision FPC แผงสองชั้น | 12μm (0.33oz), 18μm (0.5oz), หรือ 35μm (1oz) |
| Ordinary FPC แผงเดี่ยว | 18μm/25μm/35μm (1oz)/50μm |
| Ordinary FPC แผงสองชั้น | 18-25μm, 25-25μm, 35-35μm, หรือ 35-70μm |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()