| ชื่อแบรนด์: | HONGQI |
| เลขรุ่น: | HQ014 |
| MOQ: | 4800 ชิ้น |
| ราคา: | สามารถต่อรองได้ |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | โปร่ง |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | แอล/C,D/A,T/T |
| สี | การใช้งาน |
|---|---|
| สีเหลือง | เหมาะสําหรับผลิตภัณฑ์ส่วนใหญ่ รวมถึงผลิตภัณฑ์เคเบิลต่างๆ |
| สีดํา | ผลิตภัณฑ์ระดับสูงหรือดูดซึมแสง เช่น รถยนต์ โทรศัพท์มือถือ จอแสดงไฟ LED |
| สีขาว | ผลิตภัณฑ์ที่ต้องการการสะท้อน เช่น เครื่องประดับแสง, เครื่องแสดงไฟ LED, สินค้าความงามทางการแพทย์ |
| ประเภทกระดาน | ตัวเลือกความหนา |
|---|---|
| FPC ความแม่นยํา Single Panel | 18 มม (0.5 oz), 35 มม (1 oz) |
| โป้ FPC ที่มีความแม่นยํา 2 ชั้น | 12mm (0.33oz), 18mm (0.5oz), 35mm (1oz) |
| แผ่นเดียว FPC ปกติ | 18mm, 25mm, 35mm (1oz), 50mm |
| บอร์ด FPC สองชั้นทั่วไป | 18-25ม, 25-25ม, 35-35ม, 35-70ม |
| ชื่อแบรนด์: | HONGQI |
| เลขรุ่น: | HQ014 |
| MOQ: | 4800 ชิ้น |
| ราคา: | สามารถต่อรองได้ |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุด้วยกล่องกระดาษแข็งที่แข็งแกร่ง |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | แอล/C,D/A,T/T |
| สี | การใช้งาน |
|---|---|
| สีเหลือง | เหมาะสําหรับผลิตภัณฑ์ส่วนใหญ่ รวมถึงผลิตภัณฑ์เคเบิลต่างๆ |
| สีดํา | ผลิตภัณฑ์ระดับสูงหรือดูดซึมแสง เช่น รถยนต์ โทรศัพท์มือถือ จอแสดงไฟ LED |
| สีขาว | ผลิตภัณฑ์ที่ต้องการการสะท้อน เช่น เครื่องประดับแสง, เครื่องแสดงไฟ LED, สินค้าความงามทางการแพทย์ |
| ประเภทกระดาน | ตัวเลือกความหนา |
|---|---|
| FPC ความแม่นยํา Single Panel | 18 มม (0.5 oz), 35 มม (1 oz) |
| โป้ FPC ที่มีความแม่นยํา 2 ชั้น | 12mm (0.33oz), 18mm (0.5oz), 35mm (1oz) |
| แผ่นเดียว FPC ปกติ | 18mm, 25mm, 35mm (1oz), 50mm |
| บอร์ด FPC สองชั้นทั่วไป | 18-25ม, 25-25ม, 35-35ม, 35-70ม |