| ชื่อแบรนด์: | HONGQI |
| เลขรุ่น: | HQ34444 |
| MOQ: | 500 ชิ้น |
| ราคา: | สามารถต่อรองได้ |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 8-15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | แอล/C,D/A,T/T |
| ประเภทกระดาน | ความหนาที่มี |
|---|---|
| FPC ความแม่นยํา Single Panel | 18μm (0.5oz), 35μm (1oz) |
| โป้ FPC ที่มีความแม่นยํา 2 ชั้น | 12μm (0.33oz), 18μm (0.5oz), 35μm (1oz) |
| แผ่นเดียว FPC ปกติ | 18μm, 25μm, 35μm (1oz), 50μm |
| บอร์ด FPC แบบสองชั้นทั่วไป | 18-25μm, 25-25μm, 35-35μm, 35-70μm |
| ชื่อแบรนด์: | HONGQI |
| เลขรุ่น: | HQ34444 |
| MOQ: | 500 ชิ้น |
| ราคา: | สามารถต่อรองได้ |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุด้วยกล่องกระดาษแข็งที่แข็งแกร่ง |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | แอล/C,D/A,T/T |
| ประเภทกระดาน | ความหนาที่มี |
|---|---|
| FPC ความแม่นยํา Single Panel | 18μm (0.5oz), 35μm (1oz) |
| โป้ FPC ที่มีความแม่นยํา 2 ชั้น | 12μm (0.33oz), 18μm (0.5oz), 35μm (1oz) |
| แผ่นเดียว FPC ปกติ | 18μm, 25μm, 35μm (1oz), 50μm |
| บอร์ด FPC แบบสองชั้นทั่วไป | 18-25μm, 25-25μm, 35-35μm, 35-70μm |