|
|
| ชื่อแบรนด์: | HONGQI |
| เลขรุ่น: | HQ30128 |
| MOQ: | 500pcs |
| ราคา: | สามารถต่อรองได้ |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 8-15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | l/c, d/a, t/t |
| ประเภทบอร์ด | ตัวเลือกความหนา |
|---|---|
| แผงเดี่ยว FPC ความแม่นยำ | 18μm (0.5oz), 35μm (1oz) |
| สองชั้น FPC ความแม่นยำ | 12μm (0.33oz), 18μm (0.5oz), 35μm (1oz) |
| แผงเดี่ยว FPC ทั่วไป | 18μm, 25μm, 35μm (1oz), 50μm |
| สองชั้น FPC ทั่วไป | 18-25μm, 25-25μm, 35-35μm, 35-70μm |
|
| ชื่อแบรนด์: | HONGQI |
| เลขรุ่น: | HQ30128 |
| MOQ: | 500pcs |
| ราคา: | สามารถต่อรองได้ |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุด้วยกล่องกระดาษแข็งที่แข็งแกร่ง |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | l/c, d/a, t/t |
| ประเภทบอร์ด | ตัวเลือกความหนา |
|---|---|
| แผงเดี่ยว FPC ความแม่นยำ | 18μm (0.5oz), 35μm (1oz) |
| สองชั้น FPC ความแม่นยำ | 12μm (0.33oz), 18μm (0.5oz), 35μm (1oz) |
| แผงเดี่ยว FPC ทั่วไป | 18μm, 25μm, 35μm (1oz), 50μm |
| สองชั้น FPC ทั่วไป | 18-25μm, 25-25μm, 35-35μm, 35-70μm |