|
|
| ชื่อแบรนด์: | HONGQI |
| เลขรุ่น: | HQ00512 |
| MOQ: | 500pcs |
| ราคา: | สามารถต่อรองได้ |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | L/C,D/A,T/T |
ผู้ผลิตแผ่นวงจรพิมพ์แบบยืดหยุ่น (FPC) ที่มีวัสดุฐานพอลิไมด์ เป็นมืออาชีพ โดยเชี่ยวชาญในการออกแบบแผ่นโค้งสําหรับการใช้งานอุตสาหกรรมต่างๆ
รุ่น:HQ00512
ชื่อ:แผ่นโค้ง
ลักษณะ:บอร์ด 2 ชั้นที่มีผิวเคลือบ 2 ด้าน, บอร์ดเบสสีขาว, ข้อความสีดํา และการรักษาป้องกันการออกซิเดน OSP
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
| ประเภท | ขนาดสูงสุด | ขนาดขั้นต่ํา |
|---|---|---|
| FPC ความแม่นยํา | 240mm x 500mm (สูงสุด 250mm x 500mm) | ไม่มีข้อจํากัด |
| กระดาษม้วน | ความกว้าง 240mm x ความยาว 100 เมตร | สามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทกระดาน | ตัวเลือกความหนา |
|---|---|
| แผ่นเดียว FPC ความแม่นยํา | 18μm (0.5oz) หรือ 35μm (1oz) |
| บอร์ด FPC ที่มีความแม่นยํา | 12μm (0.33oz), 18μm (0.5oz) หรือ 35μm (1oz) |
| แผ่นเดียว FPC แบบมาตรฐาน | 18μm/25μm/35μm (1oz)/50μm |
| บอร์ด FPC แบบมาตรฐาน 2 ชั้น | 18-25μm, 25-25μm, 35-35μm หรือ 35-70μm |
ขณะที่ขนาดเล็กๆ ก็เป็นไปได้ เราแนะนําให้ใช้ความกว้างเส้นและระยะทางอย่างน้อย 3 มิล เพื่อลดความเสี่ยงความบกพร่องให้น้อยที่สุด และให้ความสามารถในการทํางานได้ดีที่สุด
|
| ชื่อแบรนด์: | HONGQI |
| เลขรุ่น: | HQ00512 |
| MOQ: | 500pcs |
| ราคา: | สามารถต่อรองได้ |
| รายละเอียดการบรรจุ: | Packed with strong Paper cases |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | L/C,D/A,T/T |
ผู้ผลิตแผ่นวงจรพิมพ์แบบยืดหยุ่น (FPC) ที่มีวัสดุฐานพอลิไมด์ เป็นมืออาชีพ โดยเชี่ยวชาญในการออกแบบแผ่นโค้งสําหรับการใช้งานอุตสาหกรรมต่างๆ
รุ่น:HQ00512
ชื่อ:แผ่นโค้ง
ลักษณะ:บอร์ด 2 ชั้นที่มีผิวเคลือบ 2 ด้าน, บอร์ดเบสสีขาว, ข้อความสีดํา และการรักษาป้องกันการออกซิเดน OSP
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
| ประเภท | ขนาดสูงสุด | ขนาดขั้นต่ํา |
|---|---|---|
| FPC ความแม่นยํา | 240mm x 500mm (สูงสุด 250mm x 500mm) | ไม่มีข้อจํากัด |
| กระดาษม้วน | ความกว้าง 240mm x ความยาว 100 เมตร | สามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทกระดาน | ตัวเลือกความหนา |
|---|---|
| แผ่นเดียว FPC ความแม่นยํา | 18μm (0.5oz) หรือ 35μm (1oz) |
| บอร์ด FPC ที่มีความแม่นยํา | 12μm (0.33oz), 18μm (0.5oz) หรือ 35μm (1oz) |
| แผ่นเดียว FPC แบบมาตรฐาน | 18μm/25μm/35μm (1oz)/50μm |
| บอร์ด FPC แบบมาตรฐาน 2 ชั้น | 18-25μm, 25-25μm, 35-35μm หรือ 35-70μm |
ขณะที่ขนาดเล็กๆ ก็เป็นไปได้ เราแนะนําให้ใช้ความกว้างเส้นและระยะทางอย่างน้อย 3 มิล เพื่อลดความเสี่ยงความบกพร่องให้น้อยที่สุด และให้ความสามารถในการทํางานได้ดีที่สุด