|
|
| ชื่อแบรนด์: | HONGQI |
| เลขรุ่น: | HQ011 |
| MOQ: | 100000 ชิ้น |
| ราคา: | สามารถต่อรองได้ |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | โปร่ง |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | แอล/C,D/A,T/T |
| สี | การใช้งาน |
|---|---|
| สีเหลือง | เหมาะสำหรับผลิตภัณฑ์ส่วนใหญ่ รวมถึงผลิตภัณฑ์สายเคเบิลต่างๆ |
| สีดำ | นิยมใช้ในผลิตภัณฑ์ระดับไฮเอนด์หรือผลิตภัณฑ์ที่ดูดซับแสง เช่น รถยนต์ โทรศัพท์มือถือ จอแสดงผล LED |
| สีขาว | ใช้ในผลิตภัณฑ์ที่ต้องการการสะท้อนแสง เช่น โคมไฟ จอแสดงผล LED ผลิตภัณฑ์ความงามทางการแพทย์ |
| ประเภทแผงวงจร | ตัวเลือกความหนาที่มี |
|---|---|
| FPC ความแม่นยำ แผงเดี่ยว | 18um (0.5oz), 35um (1oz) |
| FPC ความแม่นยำ แผงสองชั้น | 12um (0.33oz), 18um (0.5oz), 35um (1oz) |
| FPC ทั่วไป แผงเดี่ยว | 18um, 25um, 35um (1oz), 50um |
| FPC ทั่วไป แผงสองชั้น | 18-25um, 25-25um, 35-35um, 35-70um |
|
| ชื่อแบรนด์: | HONGQI |
| เลขรุ่น: | HQ011 |
| MOQ: | 100000 ชิ้น |
| ราคา: | สามารถต่อรองได้ |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุด้วยกล่องกระดาษแข็งที่แข็งแกร่ง |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | แอล/C,D/A,T/T |
| สี | การใช้งาน |
|---|---|
| สีเหลือง | เหมาะสำหรับผลิตภัณฑ์ส่วนใหญ่ รวมถึงผลิตภัณฑ์สายเคเบิลต่างๆ |
| สีดำ | นิยมใช้ในผลิตภัณฑ์ระดับไฮเอนด์หรือผลิตภัณฑ์ที่ดูดซับแสง เช่น รถยนต์ โทรศัพท์มือถือ จอแสดงผล LED |
| สีขาว | ใช้ในผลิตภัณฑ์ที่ต้องการการสะท้อนแสง เช่น โคมไฟ จอแสดงผล LED ผลิตภัณฑ์ความงามทางการแพทย์ |
| ประเภทแผงวงจร | ตัวเลือกความหนาที่มี |
|---|---|
| FPC ความแม่นยำ แผงเดี่ยว | 18um (0.5oz), 35um (1oz) |
| FPC ความแม่นยำ แผงสองชั้น | 12um (0.33oz), 18um (0.5oz), 35um (1oz) |
| FPC ทั่วไป แผงเดี่ยว | 18um, 25um, 35um (1oz), 50um |
| FPC ทั่วไป แผงสองชั้น | 18-25um, 25-25um, 35-35um, 35-70um |