|
|
| ชื่อแบรนด์: | HONGQI |
| เลขรุ่น: | HQ033 |
| MOQ: | 500 ชิ้น |
| ราคา: | สามารถต่อรองได้ |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | โปร่ง |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | แอล/C,D/A,T/T |
| ประเภทแผ่นวงจร | ตัวเลือกความหนา |
|---|---|
| แผ่นวงจรชั้นเดียว FPC ความแม่นยำสูง | 18um (0.5oz), 35um (1oz) |
| แผ่นวงจรสองชั้น FPC ความแม่นยำสูง | 12um (0.33oz), 18um (0.5oz), 35um (1oz) |
| แผ่นวงจรชั้นเดียว FPC ทั่วไป | 18um, 25um, 35um (1oz), 50um |
| แผ่นวงจรสองชั้น FPC ทั่วไป | 18-25um, 25-25um, 35-35um, 35-70um |
|
| ชื่อแบรนด์: | HONGQI |
| เลขรุ่น: | HQ033 |
| MOQ: | 500 ชิ้น |
| ราคา: | สามารถต่อรองได้ |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุด้วยกล่องกระดาษแข็งที่แข็งแกร่ง |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | แอล/C,D/A,T/T |
| ประเภทแผ่นวงจร | ตัวเลือกความหนา |
|---|---|
| แผ่นวงจรชั้นเดียว FPC ความแม่นยำสูง | 18um (0.5oz), 35um (1oz) |
| แผ่นวงจรสองชั้น FPC ความแม่นยำสูง | 12um (0.33oz), 18um (0.5oz), 35um (1oz) |
| แผ่นวงจรชั้นเดียว FPC ทั่วไป | 18um, 25um, 35um (1oz), 50um |
| แผ่นวงจรสองชั้น FPC ทั่วไป | 18-25um, 25-25um, 35-35um, 35-70um |