|
|
| ชื่อแบรนด์: | HONGQI |
| เลขรุ่น: | HQ031 |
| MOQ: | 500 ชิ้น |
| ราคา: | สามารถต่อรองได้ |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | โปร่ง |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | แอล/C,D/A,T/T |
| สี | การใช้งาน |
|---|---|
| สีเหลือง | ผลิตภัณฑ์ส่วนใหญ่, ผลิตภัณฑ์สายเคเบิลต่างๆ |
| สีดำ | ผลิตภัณฑ์ระดับไฮเอนด์, การใช้งานที่ดูดซับแสง (รถยนต์, โทรศัพท์มือถือ, จอแสดงผล LED) |
| สีขาว | การใช้งานที่สะท้อนแสง (โคมไฟ, จอแสดงผล LED, ผลิตภัณฑ์ความงามทางการแพทย์) |
| ประเภทแผงวงจร | ตัวเลือกความหนา |
|---|---|
| แผงวงจร FPC ความแม่นยำชั้นเดียว | 18um (0.5oz), 35um (1oz) |
| แผงวงจร FPC ความแม่นยำสองชั้น | 12um (0.33oz), 18um (0.5oz), 35um (1oz) |
| แผงวงจร FPC ทั่วไปชั้นเดียว | 18um, 25um, 35um (1oz), 50um |
| แผงวงจร FPC ทั่วไปสองชั้น | 18-25um, 25-25um, 35-35um, 35-70um |
|
| ชื่อแบรนด์: | HONGQI |
| เลขรุ่น: | HQ031 |
| MOQ: | 500 ชิ้น |
| ราคา: | สามารถต่อรองได้ |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุด้วยกล่องกระดาษแข็งที่แข็งแกร่ง |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | แอล/C,D/A,T/T |
| สี | การใช้งาน |
|---|---|
| สีเหลือง | ผลิตภัณฑ์ส่วนใหญ่, ผลิตภัณฑ์สายเคเบิลต่างๆ |
| สีดำ | ผลิตภัณฑ์ระดับไฮเอนด์, การใช้งานที่ดูดซับแสง (รถยนต์, โทรศัพท์มือถือ, จอแสดงผล LED) |
| สีขาว | การใช้งานที่สะท้อนแสง (โคมไฟ, จอแสดงผล LED, ผลิตภัณฑ์ความงามทางการแพทย์) |
| ประเภทแผงวงจร | ตัวเลือกความหนา |
|---|---|
| แผงวงจร FPC ความแม่นยำชั้นเดียว | 18um (0.5oz), 35um (1oz) |
| แผงวงจร FPC ความแม่นยำสองชั้น | 12um (0.33oz), 18um (0.5oz), 35um (1oz) |
| แผงวงจร FPC ทั่วไปชั้นเดียว | 18um, 25um, 35um (1oz), 50um |
| แผงวงจร FPC ทั่วไปสองชั้น | 18-25um, 25-25um, 35-35um, 35-70um |