| ชื่อแบรนด์: | HONGQI |
| เลขรุ่น: | HQ024 |
| MOQ: | 500 ชิ้น |
| ราคา: | สามารถต่อรองได้ |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | โปร่ง |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | แอล/C,D/A,T/T |
| สี | การใช้งาน |
|---|---|
| สีเหลือง | เหมาะสำหรับผลิตภัณฑ์ส่วนใหญ่ รวมถึงผลิตภัณฑ์สายเคเบิลต่างๆ |
| สีดำ | ใช้กันทั่วไปในผลิตภัณฑ์ระดับไฮเอนด์หรือผลิตภัณฑ์ดูดซับแสง เช่น รถยนต์ โทรศัพท์มือถือ หน้าจอ LED |
| สีขาว | มีสารเคลือบสีขาวเพิ่มเติม เหมาะสำหรับผลิตภัณฑ์ที่ต้องการการสะท้อนแสง เช่น โคมไฟ หน้าจอ LED ผลิตภัณฑ์ความงามทางการแพทย์ |
| ประเภทแผง | ตัวเลือกความหนา |
|---|---|
| FPC ความแม่นยำสูง แผงเดี่ยว | 18um (0.5oz), 35um (1oz) |
| FPC ความแม่นยำสูง แผงสองชั้น | 12um (0.33oz), 18um (0.5oz), 35um (1oz) |
| FPC ทั่วไป แผงเดี่ยว | 18um, 25um, 35um (1oz), 50um |
| FPC ทั่วไป แผงสองชั้น | 18-25um, 25-25um, 35-35um, 35-70um |
| ชื่อแบรนด์: | HONGQI |
| เลขรุ่น: | HQ024 |
| MOQ: | 500 ชิ้น |
| ราคา: | สามารถต่อรองได้ |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุด้วยกล่องกระดาษแข็งที่แข็งแกร่ง |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | แอล/C,D/A,T/T |
| สี | การใช้งาน |
|---|---|
| สีเหลือง | เหมาะสำหรับผลิตภัณฑ์ส่วนใหญ่ รวมถึงผลิตภัณฑ์สายเคเบิลต่างๆ |
| สีดำ | ใช้กันทั่วไปในผลิตภัณฑ์ระดับไฮเอนด์หรือผลิตภัณฑ์ดูดซับแสง เช่น รถยนต์ โทรศัพท์มือถือ หน้าจอ LED |
| สีขาว | มีสารเคลือบสีขาวเพิ่มเติม เหมาะสำหรับผลิตภัณฑ์ที่ต้องการการสะท้อนแสง เช่น โคมไฟ หน้าจอ LED ผลิตภัณฑ์ความงามทางการแพทย์ |
| ประเภทแผง | ตัวเลือกความหนา |
|---|---|
| FPC ความแม่นยำสูง แผงเดี่ยว | 18um (0.5oz), 35um (1oz) |
| FPC ความแม่นยำสูง แผงสองชั้น | 12um (0.33oz), 18um (0.5oz), 35um (1oz) |
| FPC ทั่วไป แผงเดี่ยว | 18um, 25um, 35um (1oz), 50um |
| FPC ทั่วไป แผงสองชั้น | 18-25um, 25-25um, 35-35um, 35-70um |